Mae cyfres 4.3-10 wedi'i chynllunio i ddiwallu anghenion perfformiad cynyddol offer rhwydwaith symudol e.e. i gysylltu'r RRU â'r antena. Mae maint bach a phwysau isel y cysylltwyr hyn yn gwneud cyfiawnder â miniatureiddio cydrannau rhwydwaith radio symudol. Mae tri mecanwaith cyplu gwahanol o'r cysylltwyr plwg - mathau sgriw, clo cyflym/gwthio-tynnu a sgriw llaw - yn addas ar gyfer pob cysylltydd jac.
| Rhyngwyneb | |||
| Yn ôl | IEC 60169-54 | ||
| Trydanol | |||
| Impedans Nodweddiadol | 50 ohm | ||
| Ystod Amledd | DC-6GHz | ||
| VSWR | VSWR≤1.10 (3.0G) | ||
| PIM3 | ≤-160dBc@2x20w | ||
| Foltedd Gwrthsefyll Dielectrig | ≥2500V RMS, 50hz, ar lefel y môr | ||
| Gwrthiant Cyswllt | Cyswllt Canol ≤1.0mΩ Cyswllt Allanol ≤1.0mΩ | ||
| Gwrthiant Dielectrig | ≥5000MΩ | ||
| Mecanyddol | |||
| Gwydnwch | Cylchoedd paru ≥500 cylch | ||
| Deunydd a phlatio | |||
| Deunydd | platio | ||
| Corff | Pres | Tri-Aloi | |
| Inswleiddiwr | PTFE | - | |
| Dargludydd canolog | Efydd ffosffor tun | Ag | |
| Gasged | Rwber silicon | - | |
| Arall | Pres | Ni | |
| Amgylcheddol | |||
| Ystod Tymheredd | -40℃~+85℃ | ||
| Cydymffurfiaeth Rosh | Cydymffurfiaeth ROHS lawn | ||
1. Mae'r nodweddion hyn yn nodweddiadol ond efallai na fyddant yn berthnasol i bob cysylltydd.
2. Mae OEM ac ODM ar gael.
| Cysylltydd Gwryw/Benyw 4.3-10 ar gyfer cebl RF hyblyg 1/2" | TEL-4310M/F.12-RFC |
| Cysylltydd Gwryw/Benyw 4.3-10 ar gyfer cebl RF hyblyg iawn 1/2" | TEL-4310M/F.12S-RFC |
| Cysylltydd Ongl Dda Gwryw/Benyw 4.3-10 ar gyfer cebl RF hyblyg 1/2" | TEL-4310M/FA.12-RFC |
| Cysylltydd Ongl Dda Gwryw/Benyw 4.3-10 ar gyfer cebl RF hyblyg iawn 1/2" | TEL-4310M/FA.12S-RFC |
| Cysylltydd Gwryw/Benyw 4.3-10 ar gyfer cebl RF hyblyg iawn 3/8" | TEL-4310M/F.38S-RFC |
| 4.1-9.5 Cysylltydd Gwryw Mini DIN ar gyfer cebl superflex 3/8". | TEL-4195-3/8S-RFC |
| Cysylltydd Gwryw/Benyw 4.3-10 ar gyfer cebl RF hyblyg 7/8" | TEL-4310M/F.78-RFC |
| Cysylltydd gwrywaidd 4.3-10 ar gyfer Cebl Hyblyg Iawn 1/4" | TEL-4310M.14S-RFC |
| Cysylltydd gwrywaidd 4.3-10 ar gyfer cebl LMR400 | TEL-4310M.LMR400-RFC |

Model:TEL-4310MA.12-RFC
Disgrifiad:
Cysylltydd Ongl Dde Gwrywaidd 4.3-10 ar gyfer cebl hyblyg 1/2″
| Deunydd a Phlatio | |
| Cyswllt y ganolfan | Platio Pres / Arian |
| Inswleiddiwr | PTFE |
| Corff ac Arweinydd Allanol | Pres / aloi wedi'i blatio â thri-aloi |
| Gasged | Rwber Silicon |
| Nodweddion Trydanol | |
| Nodweddion Rhwystriant | 50 Ohm |
| Ystod Amledd | DC~3 GHz |
| Gwrthiant Inswleiddio | ≥5000MΩ |
| Cryfder Dielectrig | ≥2500 V rms |
| Gwrthiant cyswllt canolog | ≤1.0 mΩ |
| Gwrthiant cyswllt allanol | ≤1.0 mΩ |
| Colli Mewnosodiad | ≤0.1dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.1@-3.0GHz |
| Ystod tymheredd | -40~85℃ |
| PIM dBc (2 × 20W) | ≤-160 dBc (2 × 20W) |
| Diddos | IP67 |
Mae Shanghai Qikun Communication Technology Co., Ltd. yn rhoi cwsmer yn gyntaf a gwasanaeth yn gyntaf fel ei ddiwylliant corfforaethol, yn glynu wrth athroniaeth fusnes uniondeb, proffesiynoldeb, arloesedd a chydweithrediad, ac wedi ymrwymo i ddarparu gwasanaethau technoleg cyfathrebu o ansawdd uchel, effeithlon a gwerth ychwanegol i gwsmeriaid. Dyma rai o fanteision ein cwmni:
Rydym yn canolbwyntio ar brofiad cwsmeriaid ac yn gwella ansawdd gwasanaeth yn gyson. Rydym yn cymryd anghenion cwsmeriaid fel y man cychwyn, yn darparu atebion wedi'u teilwra i gwsmeriaid trwy gyfathrebu a chydweithrediad effeithiol, ac yn rheoli ansawdd gwasanaeth yn llym i sicrhau'r boddhad cwsmeriaid mwyaf posibl.
Mae gennym dîm o ansawdd uchel, grym technegol cryf, profiad ymarferol cyfoethog ac ysbryd arloesol. Gan lynu wrth y cysyniad o “gyflawniad proffesiynol yn y dyfodol”, rydym yn parhau i ddysgu ac ehangu'r maes technegol a darparu'r gwasanaethau diweddaraf, gorau a mwyaf proffesiynol i gwsmeriaid.
Cyfarwyddiadau Gosod cebl hyblyg iawn N neu 7 / 16 neu 4310 1 / 2″
Strwythur y cysylltydd: (Ffig. 1)
A. cneuen flaen
B. cnau cefn
C. gasged

Mae dimensiynau'r stripio fel y dangosir gan y diagram (Ffig.2), dylid rhoi sylw wrth stripio:
1. Dylid siamffrio wyneb pen y dargludydd mewnol.
2. Tynnwch amhureddau fel graddfa copr a burr ar wyneb pen y cebl.

Cydosod y rhan selio: Sgriwiwch y rhan selio i mewn ar hyd dargludydd allanol y cebl fel y dangosir yn y diagram (Ffig.3).

Cydosod y cneuen gefn (Ffig3).

Cyfunwch y cneuen flaen a chefn trwy sgriwio fel y dangosir yn y diagram (Ffigau (5))
1. Cyn sgriwio, rhowch haen o saim iro ar yr O-ring.
2. Cadwch y nyten gefn a'r cebl yn llonydd, Sgriwiwch gorff y prif gragen ar gorff y gragen gefn. Sgriwiwch gorff prif gragen y corff gragen gefn i lawr gan ddefnyddio wrench mwnci. Mae'r cydosod wedi'i orffen.
