Antenâu/ Gorsaf sylfaen/ Darlledu/ Cynulliad cebl/ Cellog/ Cydrannau/ Offeryniaeth/ Radio Microdon/ Mil-Aero
PCS/Radar/Radios/Satcom/Amddiffyniad rhag ymchwyddiadau WLAN
1. Rydym hefyd yn addasu cynhyrchion arbennig i fodloni gofynion ein cleientiaid. Dangoswch eich llun, sampl neu fanylion a nodir i ni, byddwn yn ei gynhyrchu neu anfonwch eich paramedrau peirianneg penodol atom fel IMD, VSWR, platio ac ati.
2. Mae sampl yn iawn i'w ddarparu.
3. Byddwn yn ateb eich ymholiad o fewn 24 awr.

Model:TEL-NMA.12S-RFC
Disgrifiad
Cysylltydd Ongl Gwrywaidd N ar gyfer cebl Hyblygrwydd Uchel 1/2″
| Deunydd a Phlatio | |
| Cyswllt y ganolfan | Platio Pres / Arian |
| Inswleiddiwr | PTFE |
| Corff ac Arweinydd Allanol | Pres / aloi wedi'i blatio â thri-aloi |
| Gasged | Rwber Silicon |
| Nodweddion Trydanol | |
| Nodweddion Rhwystriant | 50 Ohm |
| Ystod Amledd | DC~3 GHz |
| Gwrthiant Inswleiddio | ≥5000MΩ |
| Cryfder Dielectrig | ≥2500 V rms |
| Gwrthiant cyswllt canolog | ≤1.0 mΩ |
| Gwrthiant cyswllt allanol | ≤0.2 mΩ |
| Colli Mewnosodiad | ≤0.12dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.1@-3.0GHz |
| Ystod tymheredd | -40~85℃ |
| PIM dBc (2 × 20W) | ≤-160 dBc (2 × 20W) |
| Diddos | IP67 |
Cyfarwyddiadau Gosod cebl hyblyg iawn N neu 7 / 16 neu 4310 1 / 2″
Strwythur y cysylltydd: (Ffig. 1)
A. cneuen flaen
B. cnau cefn
C. gasged

Mae dimensiynau'r stripio fel y dangosir gan y diagram (Ffig.2), dylid rhoi sylw wrth stripio:
1. Dylid siamffrio wyneb pen y dargludydd mewnol.
2. Tynnwch amhureddau fel graddfa copr a burr ar wyneb pen y cebl.

Cydosod y rhan selio: Sgriwiwch y rhan selio i mewn ar hyd dargludydd allanol y cebl fel y dangosir yn y diagram (Ffig.3).

Cydosod y cneuen gefn (Ffig3).

Cyfunwch y cneuen flaen a chefn trwy sgriwio fel y dangosir yn y diagram (Ffigau (5))
1. Cyn sgriwio, rhowch haen o saim iro ar yr O-ring.
2. Cadwch y nyten gefn a'r cebl yn llonydd, Sgriwiwch gorff y prif gragen ar gorff y gragen gefn. Sgriwiwch gorff prif gragen y corff gragen gefn i lawr gan ddefnyddio wrench mwnci. Mae'r cydosod wedi'i orffen.
