Mae cysylltydd Din 7/16 wedi'i gynllunio'n arbennig ar gyfer gorsafoedd sylfaen awyr agored mewn systemau cyfathrebu symudol (GSM, CDMA, 3G, 4G), gyda phŵer uchel, colled isel, foltedd gweithredu uchel, perfformiad gwrth-ddŵr perffaith ac yn berthnasol i wahanol amgylcheddau. Mae'n hawdd ei osod ac yn darparu cysylltiad dibynadwy.
Mae cysylltwyr Telsto 7/16 Din ar gael mewn gwryw neu fenyw gydag impedans o 50 Ohm. Mae ein cysylltwyr DIN 7/16 ar gael mewn fersiynau syth neu ongl sgwâr, yn ogystal ag opsiynau fflans 4 twll, swmp, panel 4 twll neu heb mowntio. Mae'r dyluniadau cysylltydd DIN 7/16 hyn ar gael mewn dulliau atodi clamp, crimp neu sodr.
● Mae IMD isel a VSWR isel yn darparu perfformiad system gwell.
● Mae dyluniad hunan-fflachio yn sicrhau rhwyddineb gosod gydag offeryn llaw safonol.
● Mae gasged wedi'i chydosod ymlaen llaw yn amddiffyn rhag llwch (P67) a dŵr (IP67).
● Mae dargludydd canolog wedi'i blatio â phres/Ag a dargludydd allanol wedi'i blatio â phres/aloi Teri yn darparu dargludedd uchel a gwrthiant cyrydiad.
● Seilwaith Di-wifr
● Gorsafoedd Sylfaen
● Amddiffyniad Mellt
● Cyfathrebu Lloeren
● Systemau Antena

Model:TEL-DINF.12-RFC
Disgrifiad
Cysylltydd DIN Benywaidd ar gyfer cebl hyblyg 1/2″
| Deunydd a Phlatio | |
| Cyswllt y ganolfan | Platio Pres / Arian |
| Inswleiddiwr | PTFE |
| Corff ac Arweinydd Allanol | Pres / aloi wedi'i blatio â thri-aloi |
| Gasged | Rwber Silicon |
| Nodweddion Trydanol | |
| Nodweddion Rhwystriant | 50 Ohm |
| Ystod Amledd | DC~3 GHz |
| Gwrthiant Inswleiddio | ≥5000MΩ |
| Cryfder Dielectrig | 4000 V rms |
| Gwrthiant cyswllt canolog | ≤1.0mΩ |
| Gwrthiant cyswllt allanol | ≤0.4 mΩ |
| Colli Mewnosodiad | ≤0.08dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.08@-3.0GHz |
| Ystod tymheredd | -40~85℃ |
| PIM dBc (2 × 20W) | ≤-160 dBc (2 × 20W) |
| Diddos | IP67 |
Cyfarwyddiadau Gosod cebl hyblyg iawn N neu 7 / 16 neu 4310 1 / 2″
Strwythur y cysylltydd: (Ffig. 1)
A. cneuen flaen
B. cnau cefn
C. gasged

Mae dimensiynau'r stripio fel y dangosir gan y diagram (Ffig.2), dylid rhoi sylw wrth stripio:
1. Dylid siamffrio wyneb pen y dargludydd mewnol.
2. Tynnwch amhureddau fel graddfa copr a burr ar wyneb pen y cebl.

Cydosod y rhan selio: Sgriwiwch y rhan selio i mewn ar hyd dargludydd allanol y cebl fel y dangosir yn y diagram (Ffig.3).

Cydosod y cneuen gefn (Ffig3).

Cyfunwch y cneuen flaen a chefn trwy sgriwio fel y dangosir yn y diagram (Ffigau (5))
1. Cyn sgriwio, rhowch haen o saim iro ar yr O-ring.
2. Cadwch y nyten gefn a'r cebl yn llonydd, Sgriwiwch gorff y prif gragen ar gorff y gragen gefn. Sgriwiwch gorff prif gragen y corff gragen gefn i lawr gan ddefnyddio wrench mwnci. Mae'r cydosod wedi'i orffen.

Croeso i gyflwyniad ein cynnyrch. Mae'n anrhydedd i ni gyflwyno ein cysylltydd 7/16 Din i chi!
Mae ein cysylltydd 7/16 Din wedi'i gynllunio ar gyfer gorsafoedd sylfaen awyr agored mewn systemau cyfathrebu symudol, ac mae'n berthnasol i wahanol safonau cyfathrebu symudol fel GSM, CDMA, 3G, 4G, ac ati. Mae ganddo bŵer uchel, colled isel, foltedd gweithio uchel, perfformiad gwrth-ddŵr perffaith, a gall weithredu'n sefydlog mewn amrywiol amgylcheddau.
Mae gan ein cysylltwyr 7/16 Din dechnoleg ddylunio a gweithgynhyrchu uwch i sicrhau ansawdd a dibynadwyedd uchel. Mae'n hawdd ei osod ac yn ddibynadwy i'w gysylltu, a gall gwblhau'r gosodiad a'r gwaith cynnal a chadw mewn amser byr, gan wella effeithlonrwydd a lleihau costau.
Mae ein cysylltydd 7/16 Din wedi ystyried amrywiol senarios cymhwysiad yn y broses ddylunio, gan sicrhau ei fod yn berthnasol. Mae ei berfformiad gwrth-ddŵr yn ei alluogi i weithio'n normal o dan amrywiol amodau tywydd anffafriol. Yn ogystal, mae ganddo hefyd nodweddion foltedd gweithio uchel a cholled isel, a gall gynnal ansawdd a sefydlogrwydd y signal yn ystod trosglwyddo pellter hir.
Yn gyffredinol, mae ein cysylltydd 7/16 Din yn gysylltydd o ansawdd uchel sydd wedi'i gynllunio ar gyfer gorsafoedd sylfaen awyr agored mewn systemau cyfathrebu symudol. Ni waeth pa amgylchedd rydych chi'n gweithio ynddo, gallwn ddarparu atebion cysylltu effeithlon. Os oes gennych ddiddordeb yn ein cynnyrch, cysylltwch â ni am ragor o wybodaeth.