| cysylltydd gwrywaidd n llwyth ffug cyd-echelinol rf 50w | |
| Rhif Model | TEL-TLNM50W |
| Trydanol | |
| Impedans Nodweddiadol | 50ohm |
| Ystod Amledd | DC-3GHz |
| VSWR | ≤1.20 |
| Capasiti Pŵer | 50 Wat |
| Cysylltydd RF | Cysylltydd Gwrywaidd N |
| Deunydd a Phlatio | |
| Enw'r Rhannau | Deunydd |
| Corff y cysylltydd | Pres |
| Inswleiddiwr | PTFE |
| Dargludydd Mewnol | Efydd Ffosffor |
| Tai | Alwminiwm |
| Amgylcheddol | |
| Tymheredd Gweithredu | -45 ~ 85 ℃ |
| Tymheredd Storio | -60~120℃ |
| Cyfradd Gwrth-dywydd | IP65 |
| Lleithder Cymharol | 5%-95% |
| RoHs (2002/95/EC) | Yn cydymffurfio trwy eithriad |
| Pwysau (Net) | 340g |
● Band Amledd Eang DC-3GHz
● Rhyngfodiwleiddio Pas Isel
● VSWR isel
● Cywirdeb Gwanhau Isel
● Defnyddir yn helaeth ar gyfer Datrysiadau Mewn-adeiladu
Ein Gwasanaethau
1. Atebwch eich ymholiad o fewn 24 awr.
2. Model talu: T/T, L/C, Paypal a Western Union
3. Llawer o fodelau Llongau: Ar yr Awyr, Ar y Môr, Express (DHL, Fedex, TNT UPS...)
4. Amser Arweiniol (Cyflenwi): Fel arfer 14 diwrnod ar ôl cael archeb
5. Porthladd llwytho: Shanghai
6. Cyfnod Gwarant: O fewn 12 mis ar ôl cludo.
7. Canllaw gweithredu (Cyfarwyddyd) ar gais.
8. Gellir gwneud lluniadu, sampl a phecyn wedi'u haddasu.
Manylebau Technegol:
| Cynnyrch | Disgrifiad | Rhif Rhan |
| Llwyth Terfynu | N Gwryw / N Benyw, 2W | TEL-TL-NM/F2W |
| N Gwryw / N Benyw, 5W | TEL-TL-NM/F5W | |
| N Gwryw / N Benyw, 10W | TEL-TL-NM/F10W | |
| N Gwryw / N Benyw, 25W | TEL-TL-NM/F25W | |
| N Gwryw / N Benyw, 50W | TEL-TL-NM/F50W | |
| N Gwryw / N Benyw, 100W | TEL-TL-NM/F100W | |
| DIN Gwryw / Benyw, 10W | TEL-TL-DINM/F10W | |
| DIN Gwryw / Benyw, 25W | TEL-TL-DINM/F25W | |
| DIN Gwryw / Benyw, 50W | TEL-TL-DINM/F50W | |
| DIN Gwryw / Benyw, 100W | TEL-TL-DINM/F100W |
Cwestiynau Cyffredin
Beth am ansawdd eich cynhyrchion?
Mae'r holl gynhyrchion a gyflenwyd gennym yn cael eu profi'n llym gan ein hadran QC cyn eu cludo.
Allwch chi gynnig samplau i'w profi cyn gosod un archeb ffurfiol?
Gellir cyflwyno samplau at ddibenion profi am ddim ar yr amod eich bod yn talu'r gost cludo.
Pa mor hir yw eich amser dosbarthu fel arfer?
Fel arfer, ein hamser dosbarthu yw o fewn 14 diwrnod ar ôl i ni dderbyn eich archeb.
Beth yw eich Dulliau Llongau?
Ar y Môr; Ar yr awyr (porthladd Shanghai); neu gan UPS, DHL, FeDex, TNT ac ati.
Allwch chi anfon sampl i ni ei datblygu?
Ydw, gallwn ni. Gellir danfon y samplau o fewn 7 diwrnod busnes.
A allwn ni gael ein logo neu enw ein cwmni i'w argraffu ar eich cynhyrchion neu'r pecyn?
Gallwch, gallwch. Gellir argraffu logo ac enw'r cwmni ar ein cynnyrch. Gallwch anfon y gwaith celf atom.drwy e-bost ar ffurf JPEG neu TIFF.
A yw'r MOQ wedi'i osod?
Mae'r MOQ yn hyblyg ac rydym yn derbyn archeb fach y tro cyntaf fel archeb dreial.
| Nodweddion Trydanol | |
| Nodweddion Rhwystriant | 50 Ohm |
| Ystod Amledd | DC~3 GHz |
| Lleithder Gweithio | 0-90% |
| Graddfa Pŵer | 50w |
| Cysylltydd | Gwryw N |
| VSWR | 1.15 |
| Ystod tymheredd ℃ | -35~+65 |
Cyfarwyddiadau Gosod cebl hyblyg iawn N neu 7 / 16 neu 4310 1 / 2″
Strwythur y cysylltydd: (Ffig. 1)
A. cneuen flaen
B. cnau cefn
C. gasged

Mae dimensiynau'r stripio fel y dangosir gan y diagram (Ffig.2), dylid rhoi sylw wrth stripio:
1. Dylid siamffrio wyneb pen y dargludydd mewnol.
2. Tynnwch amhureddau fel graddfa copr a burr ar wyneb pen y cebl.

Cydosod y rhan selio: Sgriwiwch y rhan selio i mewn ar hyd dargludydd allanol y cebl fel y dangosir yn y diagram (Ffig.3).

Cydosod y cneuen gefn (Ffig3).

Cyfunwch y cneuen flaen a chefn trwy sgriwio fel y dangosir yn y diagram (Ffigau (5))
1. Cyn sgriwio, rhowch haen o saim iro ar yr O-ring.
2. Cadwch y nyten gefn a'r cebl yn llonydd, Sgriwiwch gorff y prif gragen ar gorff y gragen gefn. Sgriwiwch gorff prif gragen y corff gragen gefn i lawr gan ddefnyddio wrench mwnci. Mae'r cydosod wedi'i orffen.
