Mae cysylltwyr cyd-echelinol cyfres N yn gysylltwyr cyplu edau maint canolig a gynlluniwyd i'w defnyddio o DC i 11 GHz. Mae eu VSWR band eang isel cyson wedi eu gwneud yn boblogaidd dros y blynyddoedd mewn llawer o gymwysiadau. Mae cysylltydd cyfres N wedi'i baru impedans â cheblau 50 ohm. Mae terfyniadau cebl ar gael mewn cyfluniadau crimp, clamp a sodr. Mae'r cyplu edau yn sicrhau paru priodol mewn cymwysiadau lle mae sioc a dirgryniad eithafol yn ystyriaethau dylunio. Defnyddir cysylltwyr N mewn awyrofod, cymwysiadau sain a fideo darlledu yn ogystal â llawer o gydrannau microdon fel hidlwyr, cyplau, rhannwyr, mwyhaduron ac attenuator i enwi ond rhai.
1. Rydym yn canolbwyntio ar Gysylltydd RF ac Addasydd RF a Chynulliad Cebl ac Antenna.
2. Mae gennym dîm Ymchwil a Datblygu egnïol a chreadigol gyda'r meistrolaeth lawnaf o'r dechnoleg graidd.
Rydym yn ymrwymo i ddatblygu cynhyrchu cysylltwyr perfformiad uchel, ac yn ymroi i gyflawni safle blaenllaw mewn arloesi a chynhyrchu cysylltwyr.
3. Mae ein cynulliadau cebl RF personol wedi'u cynnwys a'u cludo ledled y byd.
4. Gellir cynhyrchu cydosodiadau cebl RF gyda llawer o wahanol fathau o gysylltwyr a hydau personol yn dibynnu ar eich anghenion a'ch cymwysiadau.

Model:TEL-NF.78-RFC
Disgrifiad:
Cysylltydd benywaidd N ar gyfer cebl hyblyg 7/8″
| Deunydd a Phlatio | |
| Cyswllt y ganolfan | Platio Pres / Arian |
| Inswleiddiwr | PTFE |
| Corff ac Arweinydd Allanol | Pres / aloi wedi'i blatio â thri-aloi |
| Gasged | Rwber Silicon |
| Nodweddion Trydanol | |
| Nodweddion Rhwystriant | 50 Ohm |
| Ystod Amledd | DC~3 GHz |
| Gwrthiant Inswleiddio | ≥5000MΩ |
| Cryfder Dielectrig | ≥2500 V rms |
| Gwrthiant cyswllt canolog | ≤1.0 mΩ |
| Gwrthiant cyswllt allanol | ≤0.25 mΩ |
| Colli Mewnosodiad | ≤0.1dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.15@3.0GHz |
| Ystod tymheredd | -40~85℃ |
| PIM dBc (2 × 20W) | ≤-160 dBc (2 × 20W) |
| Diddos | IP67 |
Cyfarwyddiadau Gosod cebl hyblyg iawn N neu 7 / 16 neu 4310 1 / 2″
Strwythur y cysylltydd: (Ffig. 1)
A. cneuen flaen
B. cnau cefn
C. gasged

Mae dimensiynau'r stripio fel y dangosir gan y diagram (Ffig.2), dylid rhoi sylw wrth stripio:
1. Dylid siamffrio wyneb pen y dargludydd mewnol.
2. Tynnwch amhureddau fel graddfa copr a burr ar wyneb pen y cebl.

Cydosod y rhan selio: Sgriwiwch y rhan selio i mewn ar hyd dargludydd allanol y cebl fel y dangosir yn y diagram (Ffig.3).

Cydosod y cneuen gefn (Ffig3).

Cyfunwch y cneuen flaen a chefn trwy sgriwio fel y dangosir yn y diagram (Ffigau (5))
1. Cyn sgriwio, rhowch haen o saim iro ar yr O-ring.
2. Cadwch y nyten gefn a'r cebl yn llonydd, Sgriwiwch gorff y prif gragen ar gorff y gragen gefn. Sgriwiwch gorff prif gragen y corff gragen gefn i lawr gan ddefnyddio wrench mwnci. Mae'r cydosod wedi'i orffen.
