806-960 MHz a 1710-2700 MHz
Polareiddio Fertigol
Defnydd Dan Do neu Awyr Agored
Mowntio wal neu Mowntio pibell
Ymddangosiad coeth Gwrthiant effaith da, gallu gwrth-ddŵr a gwrth-cyrydu Pecynnau mowntio gosod safonol ar gyfer dal polyn Dimensiwn wedi'i optimeiddio Wedi'i gynllunio gyda thechnoleg band eang, enillion canolig, cymhareb tonnau sefydlog isel
Cymhwysiad: System GSM/ CDMA/ DCS/ PCS/ 3G/ 4G/ LTE/ WLAN/ Wi-Fi
Dilynwch y gweithdrefnau hyn i osod yr antena gyda pholyn dal, addasu ongl gogwydd yr antena, tynhau'r bolltau, y sgriwiau a'r cnau. (1) Dylai citiau mowntio siâp L fod wedi'u halinio â'r bollt antena, eu rhoi ar y golchwr gwastad, y bachyn gwanwyn, y cap sgriw yn ei dro, ac yna'r cnau cloi. (2) Dylid pasio gwialen edau siâp U o becynnau mowntio siâp L a gwialen danheddog M6, gan ddal yr antena gyda diamedr o bolyn 35-50mm, ac yna'r cnau cloi. (3) Er mwyn cael y signal gorau, addaswch ongl gogwydd yr antena trwy safle'r twll yn y cit mowntio siâp L, yna cloi'r holl gnau a selio pen y cysylltydd antena. (4) Dylai uchder y codiad fod yn fwy na 3 metr o lefel y sylfaen, hefyd nid oes gan ardaloedd codi cyfagos adeiladau tal a metelau mwy. Mewn gair, tir agored.
Nodweddion:
● Ymddangosiad coeth
● Gallu amddiffyn da, ymwrthedd effaith, gwrth-ddŵr, gwrth-cyrydu, ac ati.
| Manylebau Mecanyddol | |
| Dimensiynau | 445*210*65 |
| Pwysau | 1 Kg |
| Deunydd y Rheiddiadur | Copr |
| Deunydd Radome | ABS |
| Lliw Radome | Gwyn ifori |
| Lleithder Cymharol | 5%-95% |
| Tymheredd gweithredu | -40~60 ℃ |
| Cit mowntio | Mowntio Wal a Mowntio Pibellau |
| Manylebau Trydanol | |
| Ystod Amledd | 806-960MHz 1710-2700MHz |
| Ennill | 10dBi 12dBi |
| VSWR | ≤1.5:1 |
| Polareiddio | Fertigol |
| Lled trawst hanner pŵer | U:65/50° V:55/40° |
| Cymhareb Blaen i Gefn | 20 dB |
| Rhwystr Mewnbwn | 50Ω |
| Pŵer Mewnbwn Uchaf | 50W |
| Amddiffyniad mellt | Tir DC |
| Cysylltydd | N Benyw |
Cyfarwyddiadau Gosod cebl hyblyg iawn N neu 7 / 16 neu 4310 1 / 2″
Strwythur y cysylltydd: (Ffig. 1)
A. cneuen flaen
B. cnau cefn
C. gasged

Mae dimensiynau'r stripio fel y dangosir gan y diagram (Ffig.2), dylid rhoi sylw wrth stripio:
1. Dylid siamffrio wyneb pen y dargludydd mewnol.
2. Tynnwch amhureddau fel graddfa copr a burr ar wyneb pen y cebl.

Cydosod y rhan selio: Sgriwiwch y rhan selio i mewn ar hyd dargludydd allanol y cebl fel y dangosir yn y diagram (Ffig.3).

Cydosod y cneuen gefn (Ffig3).

Cyfunwch y cneuen flaen a chefn trwy sgriwio fel y dangosir yn y diagram (Ffigau (5))
1. Cyn sgriwio, rhowch haen o saim iro ar yr O-ring.
2. Cadwch y nyten gefn a'r cebl yn llonydd, Sgriwiwch gorff y prif gragen ar gorff y gragen gefn. Sgriwiwch gorff prif gragen y corff gragen gefn i lawr gan ddefnyddio wrench mwnci. Mae'r cydosod wedi'i orffen.
