Nodwedd: Ymddangosiad coeth Addas ar gyfer mowntio nenfwd cyffredin Band amledd eang, ton sefydlog isel, gallu gwrth-ymyrraeth cryf.
| Eitem | Manylebau |
| Ystod Amledd | 698~960MHz/1710~2700MHz |
| Ennill | 3±1dBi/4±1dBi |
| VSWR | ≤2.0/ ≤1.5 |
| Rhwystr Mewnbwn | 50Ω |
| Polareiddio | Fertigol |
| Lled trawst llorweddol | 360° |
| Lled trawst fertigol | 85±15°/55±15° |
| Pŵer Uchaf | 50W |
| Math o gysylltydd | N-Benyw |
| Diamedr | Ø164x94mm |
| Lliw | Gwyn |
| Tymheredd | Gweithrediad: -40℃ ~ + 60℃ |
| Ystod Lleithder Cymharol | 5%~95% |
| Dull Mowntio | Wedi'i osod gyda sgriwiau |
Cyfarwyddiadau Gosod cebl hyblyg iawn N neu 7 / 16 neu 4310 1 / 2″
Strwythur y cysylltydd: (Ffig. 1)
A. cneuen flaen
B. cnau cefn
C. gasged

Mae dimensiynau'r stripio fel y dangosir gan y diagram (Ffig.2), dylid rhoi sylw wrth stripio:
1. Dylid siamffrio wyneb pen y dargludydd mewnol.
2. Tynnwch amhureddau fel graddfa copr a burr ar wyneb pen y cebl.

Cydosod y rhan selio: Sgriwiwch y rhan selio i mewn ar hyd dargludydd allanol y cebl fel y dangosir yn y diagram (Ffig.3).

Cydosod y cneuen gefn (Ffig3).

Cyfunwch y cneuen flaen a chefn trwy sgriwio fel y dangosir yn y diagram (Ffigau (5))
1. Cyn sgriwio, rhowch haen o saim iro ar yr O-ring.
2. Cadwch y nyten gefn a'r cebl yn llonydd, Sgriwiwch gorff y prif gragen ar gorff y gragen gefn. Sgriwiwch gorff prif gragen y corff gragen gefn i lawr gan ddefnyddio wrench mwnci. Mae'r cydosod wedi'i orffen.
