Nodwedd: Ymddangosiad coeth Addas ar gyfer gosod nenfwd cyffredin Band amledd eang, ton sefydlog isel, gallu gwrth-ymyrraeth cryf
Cymhwysiad: Gorchudd omni-gyfeiriadol dan do System GSM/ CDMA/ PCS/ 3G/ 4G/ LTE/ WLAN
| Manylebau Mecanyddol | |
| Dimensiynau | 204X115mm |
| Pwysau | 0.5Kg |
| Deunydd y Rheiddiadur | Pres wedi'i blatio ag arian |
| Deunydd Radome | ABS |
| Lliw Radome | Gwyn ifori |
| Lleithder Gweithredol | < 95% |
| Tymheredd gweithredu | -40~55 ℃ |
| Manylebau Trydanol | |
| Ystod Amledd | 806-960MHz 1710~2500MHz 2500-2700MHz |
| Ennill | 2dBi±0.5 4dBi±1 4dBi ±1 |
| VSWR | ≤1.4 |
| Polareiddio | Fertigol |
| Crwnedd y patrwm, dB | ±1 ±1 ±1.5 |
| Lled trawst fertigol | 85 55 50 |
| IMD3, dBc @+ 33dBm | ≤-140 |
| Rhwystr Mewnbwn | 50Ω |
| Pŵer Mewnbwn Uchaf | 50W |
| Cysylltydd | N Benyw |
Cyfarwyddiadau Gosod cebl hyblyg iawn N neu 7 / 16 neu 4310 1 / 2″
Strwythur y cysylltydd: (Ffig. 1)
A. cneuen flaen
B. cnau cefn
C. gasged

Mae dimensiynau'r stripio fel y dangosir gan y diagram (Ffig.2), dylid rhoi sylw wrth stripio:
1. Dylid siamffrio wyneb pen y dargludydd mewnol.
2. Tynnwch amhureddau fel graddfa copr a burr ar wyneb pen y cebl.

Cydosod y rhan selio: Sgriwiwch y rhan selio i mewn ar hyd dargludydd allanol y cebl fel y dangosir yn y diagram (Ffig.3).

Cydosod y cneuen gefn (Ffig3).

Cyfunwch y cneuen flaen a chefn trwy sgriwio fel y dangosir yn y diagram (Ffigau (5))
1. Cyn sgriwio, rhowch haen o saim iro ar yr O-ring.
2. Cadwch y nyten gefn a'r cebl yn llonydd, Sgriwiwch gorff y prif gragen ar gorff y gragen gefn. Sgriwiwch gorff prif gragen y corff gragen gefn i lawr gan ddefnyddio wrench mwnci. Mae'r cydosod wedi'i orffen.
