Mae cysylltydd Din 7/16 wedi'i gynllunio'n arbennig ar gyfer gorsafoedd sylfaen awyr agored mewn systemau cyfathrebu symudol (GSM, CDMA, 3G, 4G), gyda phŵer uchel, colled isel, foltedd gweithredu uchel, perfformiad gwrth-ddŵr perffaith ac yn berthnasol i wahanol amgylcheddau. Mae'n hawdd ei osod ac yn darparu cysylltiad dibynadwy.
Mae cysylltwyr Telsto 7/16 Din ar gael mewn gwryw neu fenyw gydag impedans o 50 Ohm. Mae ein cysylltwyr DIN 7/16 ar gael mewn fersiynau syth neu ongl sgwâr, yn ogystal ag opsiynau fflans 4 twll, swmp, panel 4 twll neu heb mowntio. Mae'r dyluniadau cysylltydd DIN 7/16 hyn ar gael mewn dulliau atodi clamp, crimp neu sodro.
● Mae IMD isel a VSWR isel yn darparu perfformiad system gwell.
● Mae dyluniad hunan-fflachio yn sicrhau rhwyddineb gosod gydag offeryn llaw safonol.
● Mae gasged wedi'i chydosod ymlaen llaw yn amddiffyn rhag llwch (P67) a dŵr (IP67).
● Mae cysylltiadau wedi'u platio â phres ffosffor / Ag a chyrff wedi'u platio â phres / Tri-aloi yn darparu dargludedd uchel a gwrthiant cyrydiad.
● Seilwaith Di-wifr
● Gorsafoedd Sylfaen
● Amddiffyniad Mellt
● Cyfathrebu Lloeren
● Systemau Antena
| Rhyngwyneb | ||||
| Yn ôl | IEC60169-4 | |||
| Trydanol | ||||
| Impedans Nodweddiadol | 50ohm | |||
| 1 | Ystod Amledd | DC-3GHz | ||
| 2 | VSWR | ≤1.15 | ||
| 3 | Foltedd gwrthsefyll dielectrig | ≥2700V RMS, 50Hz, ar lefel y môr | ||
| 4 | Gwrthiant Dielectrig | ≥10000MΩ | ||
| 6 | Gwrthiant Cyswllt | Cyswllt Allanol≤1.5mΩ; Cyswllt Canol≤0.4mΩ | ||
| 7 | Colli Mewnosodiad (dB) | Llai na 0.15 | ||
| 8 | PIM3 | ≤-155dBc | ||
| Mecanyddol | ||||
| 1 | Gwydnwch | Cylchoedd paru ≥500 | ||
| Deunydd a phlatio | ||||
| Disgrifiad | Deunydd | Platio/Ni | ||
| 1 | Corff | Pres | Tri-aloi | |
| 2 | Inswleiddiwr | PTFE | – | |
| 3 | Dargludydd canolog | QSn6.5-0.1 | Ag | |
| 4 | Arall | Pres | Ni | |
| Amgylcheddol | ||||
| 1 | Ystod Tymheredd | -40℃~+85℃ | ||
| 2 | Diddos | IP67 | ||
Cymorth:
* Ansawdd safonol uchel
* Y pris mwyaf cystadleuol
* Yr atebion telathrebu gorau wedi'u teilwra
* Gwasanaethau proffesiynol, dibynadwy a hyblyg
* Gallu masnachol cryf i ddatrys problemau
* Staff gwybodus i ymdrin â holl anghenion eich cyfrif

Model:TEL-DINF.12S-RFC
Disgrifiad
Cysylltydd DIN Benywaidd ar gyfer cebl hyblyg iawn 1/2″
| Deunydd a Phlatio | |
| Cyswllt y ganolfan | Platio Pres / Arian |
| Inswleiddiwr | PTFE |
| Corff ac Arweinydd Allanol | Pres / aloi wedi'i blatio â thri-aloi |
| Gasged | Rwber Silicon |
| Nodweddion Trydanol | |
| Nodweddion Rhwystriant | 50 Ohm |
| Ystod Amledd | DC~3 GHz |
| Gwrthiant Inswleiddio | ≥5000MΩ |
| Cryfder Dielectrig | 2500 V rms |
| Gwrthiant cyswllt canolog | ≤0.4 mΩ |
| Gwrthiant cyswllt allanol | ≤0.2 mΩ |
| Colli Mewnosodiad | ≤0.15dB@3GHz |
| VSWR | ≤1.08@-3.0GHz |
| Ystod tymheredd | -40~85℃ |
| PIM dBc (2 × 20W) | ≤-160 dBc (2 × 20W) |
| Diddos | IP67 |

Cyfarwyddiadau Gosod cebl hyblyg iawn N neu 7 / 16 neu 4310 1 / 2″
Strwythur y cysylltydd: (Ffig. 1)
A. cneuen flaen
B. cnau cefn
C. gasged

Mae dimensiynau'r stripio fel y dangosir gan y diagram (Ffig.2), dylid rhoi sylw wrth stripio:
1. Dylid siamffrio wyneb pen y dargludydd mewnol.
2. Tynnwch amhureddau fel graddfa copr a burr ar wyneb pen y cebl.

Cydosod y rhan selio: Sgriwiwch y rhan selio i mewn ar hyd dargludydd allanol y cebl fel y dangosir yn y diagram (Ffig.3).

Cydosod y cneuen gefn (Ffig3).

Cyfunwch y cneuen flaen a chefn trwy sgriwio fel y dangosir yn y diagram (Ffigau (5))
1. Cyn sgriwio, rhowch haen o saim iro ar yr O-ring.
2. Cadwch y nyten gefn a'r cebl yn llonydd, Sgriwiwch gorff y prif gragen ar gorff y gragen gefn. Sgriwiwch gorff prif gragen y corff gragen gefn i lawr gan ddefnyddio wrench mwnci. Mae'r cydosod wedi'i orffen.
