Mae cyplyddion cyfeiriadol band eang Telsto yn darparu cyplu gwastad o un llwybr signal i un arall mewn un cyfeiriad yn unig (a elwir yn gyfarwyddebol). Maent fel arfer yn cynnwys llinell ategol sy'n cyplu'n drydanol i brif linell. Mae un pen o'r llinell ategol wedi'i ffitio'n barhaol â therfyn cyfatebol. Mae cyfarwyddebol (y gwahaniaeth rhwng cyplu mewn un cyfeiriad o'i gymharu â'r llall) tua 20 dB ar gyfer cyplyddion. Defnyddir cyplyddion cyfeiriadol pryd bynnag y mae angen gwahanu rhan o signal neu gyfuno dau signal. Mae Telsto yn cynnig cyplyddion cyfeiriadol band cul a band diwifr gyda chyplu yn amrywio o 3 dB i 50 dB neu fwy.
| Nodweddion Trydanol | |
| Nodweddion Rhwystriant | 50 Ohm |
| Ystod Amledd | 698-2700 MHz |
| Capasiti Pŵer Uchaf | 300w |
| Ynysu | ≥26 dB |
| Colli Mewnosodiad | ≤1.7±0.5 dB |
| VSWR | ≤1.25 |
| Math o Gysylltydd | N-Benyw |
| Nifer y Cysylltwyr | 3 |
| Tymheredd Gweithredu | -35-+75℃ |
| Cymwysiadau | IP65 |
| Gradd Cyplu, dB | 6 |
| Cyplu, dB | 5.0±1.0 |
| Pwysau Net, Kg | 0.37 |
| Lleithder | 0 i 95% |
| IMD3, dBc@+43DbMX2 | ≤-150 |
| Cais | Dan Do |
Cyfarwyddiadau Gosod cebl hyblyg iawn N neu 7 / 16 neu 4310 1 / 2″
Strwythur y cysylltydd: (Ffig. 1)
A. cneuen flaen
B. cnau cefn
C. gasged

Mae dimensiynau'r stripio fel y dangosir gan y diagram (Ffig.2), dylid rhoi sylw wrth stripio:
1. Dylid siamffrio wyneb pen y dargludydd mewnol.
2. Tynnwch amhureddau fel graddfa copr a burr ar wyneb pen y cebl.

Cydosod y rhan selio: Sgriwiwch y rhan selio i mewn ar hyd dargludydd allanol y cebl fel y dangosir yn y diagram (Ffig.3).

Cydosod y cneuen gefn (Ffig3).

Cyfunwch y cneuen flaen a chefn trwy sgriwio fel y dangosir yn y diagram (Ffigau (5))
1. Cyn sgriwio, rhowch haen o saim iro ar yr O-ring.
2. Cadwch y nyten gefn a'r cebl yn llonydd, Sgriwiwch gorff y prif gragen ar gorff y gragen gefn. Sgriwiwch gorff prif gragen y corff gragen gefn i lawr gan ddefnyddio wrench mwnci. Mae'r cydosod wedi'i orffen.
